All Businesses

Dar es Salaam • Business Profile

Garden Designer

Est. 2010
2010
Established
0
Products
Tegeta kwa Ndevu
Operating Zone
About This Business

Ni mtengenezaji wa Gardens za majumbani na maofisini


Kazi yetu ni kufanya land scaping,garden designing pamoja kuotesha/kupanda na kuhudumia garden za majumbani na maofisini... Karibuni sana kwani kazi zetu ni nzuri sana na za uhakika sana.... Njoo upendezeshe nyumba na ofisi yako kwa Gardens nzuri kutoka kwetu!!

Office Zone Tegeta kwa Ndevu
Listed Products 0 products

No Products Listed Yet

This business hasn't added anything to their catalog yet.

Tathmini za Wateja (Customer Reviews) 0 reviews
★ 0 / 5.0
Kutoka kwa wateja 0 waliotoa maoni

Kuwa wa kwanza kutoa tathmini kwa biashara hii!

Andika Tathmini Yako

Ili kutoa tathmini au maoni, tafadhali ingia kwenye akaunti yako kwanza.