All Businesses

Dar es Salaam • Business Profile

Plenus organic coconut oil

Est. 2015
2015
Established
0
Products
Tegeta, Dar es salaam
Operating Zone
About This Business

Wauzaji wa mafuta halisi ya Nazi ya kimiminika na mgando kwa Bei ya jumla na rejareja. Mafuta haya ni halisi yaliyokamuliwa kwa mashine za kisasa na kuchujwa kwa usahihi. Tupigie tukuletee popote ulipo kwa mkoa wa Dar es salaam bila malipo yoyote.


Wauzaji wa mafuta halisi ya Nazi ya kimiminika na mgando kwa Bei ya jumla na rejareja.
Mafuta haya ni halisi yaliyokamuliwa kwa mashine za kisasa na kuchujwa kwa usahihi.
Tupigie tukuletee popote ulipo kwa mkoa wa Dar es salaam bila malipo yoyote. 

Office Zone Tegeta, Dar es salaam
Address P. O. Box 63304, Dar es salaam Email: plenusoil@gmail.com Cell: 0758452680 Tegeta, Dar es salaam
Listed Products 0 products

No Products Listed Yet

This business hasn't added anything to their catalog yet.

Tathmini za Wateja (Customer Reviews) 0 reviews
★ 0 / 5.0
Kutoka kwa wateja 0 waliotoa maoni

Kuwa wa kwanza kutoa tathmini kwa biashara hii!

Andika Tathmini Yako

Ili kutoa tathmini au maoni, tafadhali ingia kwenye akaunti yako kwanza.