All Businesses

Dar es Salaam • Business Profile

SIKAF Natural Products

Est. 2017
2017
Established
0
Products
Kariakoo mahiwa karibu na PBZ Bank
Operating Zone
About This Business

Tunahusika na usambazaji wa bidhaa za asili kama vile vyakula, mbegu na mafuta ya virutubisho, vidonge vya lishe, vipodozi vya asili nk.


>fSIKAF Natural Products tunahusika na kutoa ushauri bure juu ya namna ya kuboresha afya yako kwa njia za kiasili yaani kupitia mfumo mzima wa maisha. Pia tunahusika na usambazaji wa bidhaa za asili kama vile vyakula, mbegu na mafuta ya virutubisho, vidonge vya lishe, vipodozi vya asili nk >Q<

Office Zone Kariakoo mahiwa karibu na PBZ Bank
Address P.O.BOX 95042 DAR ES SALAAM, TANZANIA MAHIWA,KARIAKOO
Listed Products 0 products

No Products Listed Yet

This business hasn't added anything to their catalog yet.

Tathmini za Wateja (Customer Reviews) 0 reviews
★ 0 / 5.0
Kutoka kwa wateja 0 waliotoa maoni

Kuwa wa kwanza kutoa tathmini kwa biashara hii!

Andika Tathmini Yako

Ili kutoa tathmini au maoni, tafadhali ingia kwenye akaunti yako kwanza.