Dar es Salaam • Business Profile
aiyanah_kids_store
Tunauza nguo za watoto ,vifaa vya watoto .uaminifu ni ngao yetu=O mikoani,zanzibar,pemba, na nchi za karibu tunatuma kwa gharama za mteja.
Tunauza nguo za watoto nzuri na zenye ubora wa hali ya juu na vile vile nguo zetu ni za kipekee hakika mtoto atafrah sana akivalishwa na aiyanah_kids_store, Pia na wa mikoan ilikutuma kitu bila magumashi tunapima uref wa nguo au nmba ya nguo ya mtoto unayo hitaji ili kukup kitu kinachofaa pia kwa ambao wanapenda kuona mtoto kajarib ndo wachukue tunafany pia huduma hiyo karibuni sana aiyanah_kids_store = = .umri kuanzia 0 had miak 10 gakika hautojutia tunajali maboss zetu=O sana. #mtotokwanza
No Products Listed Yet
This business hasn't added anything to their catalog yet.
Kuwa wa kwanza kutoa tathmini kwa biashara hii!
Andika Tathmini Yako
Ili kutoa tathmini au maoni, tafadhali ingia kwenye akaunti yako kwanza.