Dar es Salaam • Business Profile
usafi_product
Est. 2019
2019
Established
0
Products
Sinza Madukani Dar es salaam
Operating Zone
About This Business
Jipatie bidhaa za usafi majumbani na maofisini kwa usafi wa Tiles, masinki, sofa, majiko, ukuta na fridge Pia kwa changamoto za wadudu kama Mende, mbu, sisimiz, nzi, kunguni
Jipatie bidhaa za usafi majumbani na maofisini kwa usafi wa Tiles, masinki, sofa, majiko, ukuta na fridge Pia kwa changamoto za wadudu kama Mende, mbu, sisimiz, nzi, kunguni Pia kwa changamoto za choo kujaa mara kwa mara na kutoa harufu lipo suluhisho
Office Zone
Sinza Madukani Dar es salaam
Address
Sinza Dar es salaam
Contact Information
Listed Products
0 products
No Products Listed Yet
This business hasn't added anything to their catalog yet.
Tathmini za Wateja (Customer Reviews)
0 reviews
★ 0 / 5.0
Kutoka kwa wateja 0 waliotoa maoni
Kuwa wa kwanza kutoa tathmini kwa biashara hii!
Andika Tathmini Yako
Ili kutoa tathmini au maoni, tafadhali ingia kwenye akaunti yako kwanza.